Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Mai Juyawa Da Matsa

Takaitaccen Bayani:

Tauri hannumai sarrafaan ƙera suna makamai masu tauri. Idan akwai juriyar juyawa,kamar yadda kayan aikin ba su da tsari ko kuma ana buƙatar a juya kayan aikin,it kawai za iya amfani da shitaurimai sarrafa hannu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Mai sarrafa manne tare da manne

Gabatarwa

a) Mai sarrafa hannu mai ƙarfi iri ɗaya zai iya daidaita nauyi daban-daban daga 2 zuwa 500kg.

b) Mai sarrafa na'urar da ke taimakawa wajen sarrafa wutar lantarki ya ƙunshi mai masaukin ma'auni, na'urar riƙewa, da kuma tsarin shigarwa.

c) Mai masaukin mai sarrafa na'ura shine babban na'urar da ke gano yanayin rashin nauyi na kayan aiki (ko kayan aiki) a cikin iska.

d) Na'urar sarrafawa ita ce na'urar da ke fahimtar kama kayan aikin kuma tana kammala buƙatun sarrafawa da haɗawa na mai amfani.

e) Tsarin shigarwa wata hanya ce da ke tallafawa dukkan kayan aikin bisa ga yankin sabis na mai amfani da yanayin wurin.

Tsarin Mai Gyara

asdad

Samfurin kayan aiki

TLJXS-YB-50

TLJXS-YB-100

TLJXS-YB-200

TLJXS-YB-300

Ƙarfin aiki

50kg

100kg

200kg

300kg

Radius na aiki

2500mm

2500mm

2500mm

2500mm

Tsayin ɗagawa

1500mm

1500mm

1500mm

1500mm

Matsin iska

0.5-0.8Mpa

0.5-0.8Mpa

0.5-0.8Mpa

0.5-0.8Mpa

Kusurwar Juyawa A

360°

360°

360°

360°

Kusurwar Juyawa B

300°

300°

300°

300°

Kusurwar Juyawa C

360°

360°

360°

360°

Cikakkun Bayanan Samfura

asdadad2
asdadad5
asdadad3
asdadad6
asdadad4
asdadad7

 Fasali

a) Yana iya fahimtar yanayin daidaiton nauyi na kayan nauyi daban-daban, wanda ya dace da daidaitaccen aikin canja wurin kayan.

b) Idan ba a sarrafa kaya, cikakken kaya da kayan aiki daban-daban ba, tsarin zai iya jin canjin nauyi kuma ya fahimci yanayin iyo na kayan a cikin sararin samaniya mai girma uku, wanda ya dace da daidaitaccen matsayi.

c) Halayen cikakken daidaito, motsi mai santsi, da sauransu, suna ba mai aiki damar gudanar da sarrafawa, sanyawa da haɗa kayan aikin cikin sauƙi.

d) Hannun da ke da tauri zai iya sa mai sarrafa ya ɗauki kayan aikin a kan cikas; hannun da ke kwance zai iya biyan buƙatun sanyawa a kwance da kuma cire kayan a kwance a wurare masu dacewa.

e) Tsarin zai iya ci gaba da riƙe matakin kan mai sarrafa na'urar kuma ya yi aiki mai kyau.

f) Na'urar birki ta haɗin gwiwa, tare da haɗin gwiwa masu juyawa da yawa don ɗaukar kayan aiki da sanya su a cikin yanki mai faɗi; sanye take da na'urar birki, mai aiki zai iya katse motsi na mai sarrafawa a kowane lokaci yayin aikin.

Shari'ar aikace-aikace

177
178
asdadad8

Wannan nau'in na'urar sarrafa wutar lantarki zai iya ɗaukar har zuwa 500Kg na kayan aikin. Radius ɗin aiki yana da kusan 2500mm, kuma tsayin ɗagawa yana da kusan 1500mm. Dangane da nauyin kayan aikin ɗagawa ya bambanta, ya kamata a zaɓi mafi ƙarancin nau'in na'ura daidai da matsakaicin nauyin kayan aikin, idan muka yi amfani da matsakaicin nauyin 200Kg na na'urar sarrafa wutar lantarki don ɗaukar 30Kg na kayan aikin, to aikin aikin ba shi da kyau, yana jin nauyi sosai. Kayan aikin an sanye shi da tankin ajiya na iska, wanda har yanzu zai iya kammala zagayowar aiki idan aka yanke iskar gas. A lokaci guda, zai yi ƙararrawa don tunatar da mai aiki. Lokacin da matsin lamba na iska ya faɗi zuwa wani mataki, zai fara aikin kulle kansa don hana raguwar kayan aikin. Na'urar sarrafa wutar lantarki tare da tsarin aminci, yayin aiwatar da sarrafawa ko aikin ba a sanya kayan aikin a cikin tashar aminci ba, mai aiki ba zai iya sakin kayan aikin ba. Tare da nau'ikan kayan aiki marasa daidaito, na'urar sarrafa wutar lantarki ta hannu mai tauri na iya kammala ayyuka iri-iri cikin sauƙi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi