Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Labarai

  • Menene buƙatun ƙira don hannun robot mai taimakon wutar lantarki?

    Menene buƙatun ƙira don hannun robot mai taimakon wutar lantarki? A halin yanzu, ana amfani da na'urar sarrafa wutar lantarki a fannoni da yawa, kamar kera motoci, kayan sinadarai da sauran masana'antu. Menene buƙatun ƙira don hannun robot mai taimakon wutar lantarki? Bari mu ɗauki wani abu...
    Kara karantawa
  • Fa'idodi da ƙa'idodi na hannun robot na masana'antu yayin shigar da gilashin mota

    Shin kun fahimci hakan? A tsarin samar da motoci da jiragen ƙasa daban-daban, shigar da gilashin gaba yana buƙatar taimakon hannun robot. Hannun robot na masana'antu na iya magance gazawar shigar gilashin gaba na gargajiya, kuma bari in yi muku bayani a hankali game da fa'idodin masana'antu ...
    Kara karantawa
  • Hannun mai sarrafa masana'antu mai ƙarfi ya zama muhimmin alkiblar ci gaba a nan gaba

    Tare da ci gaba da haɓaka fasaha, fasahar robot ta zama muhimmin ɓangare na zamani na sarrafa kansa ta masana'antu. A matsayin nau'in hannun sarrafa masana'antu, iko da ƙwarewar sarrafawa ta daidai na hannun injina da aka taimaka sun zama muhimmin alkibla ga masana'antu na gaba...
    Kara karantawa
  • Amfanin amfani da makamai masu amfani da wutar lantarki kamar na'urorin injiniya ta atomatik

    Hannun robot mai taimakawa wajen amfani da wutar lantarki na'ura ce ta atomatik wacce aka yi amfani da ita sosai a fannin fasahar robot. Ana iya samunta a masana'antu, magunguna, ayyukan nishaɗi, sojoji, masana'antar semiconductor, da kuma binciken sararin samaniya. Duk da cewa suna da siffofi daban-daban,...
    Kara karantawa
  • Kula da sassa daban-daban na crane na ma'aunin pneumatic

    A matsayin babban kayan aikin injiniya na musamman, crane na ma'aunin pneumatic yana da ayyuka masu ɗaukar nauyi akai-akai kuma sassan suna iya lalacewa da tsagewa bayan amfani na dogon lokaci. Don tabbatar da aikin kayan aikin yadda ya kamata, muna buƙatar ƙarfafa kulawa yayin amfani na yau da kullun. Babban kayan kulawa...
    Kara karantawa
  • Yadda ake siyan ƙwararren mai sarrafa kwamfuta da kuma yadda ake kula da shi

    Yadda ake siyan ƙwararren mai sarrafa kwamfuta da kuma yadda ake kula da shi

    A yanayin da ake ciki a yau, kamfanoni da yawa suna zaɓar siyan robot na masana'antu. Duk da haka, kamfanoni da yawa ba sa damuwa da sayarwa kafin da bayan sayarwa domin siyan na'urar sarrafa kwamfuta mai araha. Kuma duk da cewa wannan shine mafi mahimmancin ɓangaren tsarin, shine wanda ke...
    Kara karantawa
  • Abubuwan da ke cikin na'urar sarrafa pneumatic da rawar da take takawa

    Abubuwan da ke cikin na'urar sarrafa pneumatic da rawar da take takawa

    Amfani da na'urar sarrafa iska ta iska tana ƙara yaɗuwa, amma shin kun san menene sassanta? Shin kun san ayyukanta? A ƙasa Tongli za ku binciki wannan robot na masana'antu tare da ku. Tsarin sassan na'urar sarrafa iska ta iska. Robobin masana'antu...
    Kara karantawa
  • Gabatar da na'urar sarrafa iska

    Gabatar da na'urar sarrafa iska

    An ƙera na'urar sarrafa na'ura mai amfani da shaft ta iska wadda na'urorin sarrafa iska ke tuƙawa a matsayin na'urar kunnawa ta ƙarshe mai aiki da yawa don tsarin sarrafa kayan aiki. Hannun ya ƙunshi hannu mai numfashi da wuyan hannu na iska. Robot ɗin masana'antu na iya riƙe abubuwa iri-iri ba tare da na'urori masu auna ƙarfi ko abinci ba...
    Kara karantawa
  • Nau'i da amincin mai sarrafa iskar oxygen

    Na'urar sarrafa numfashi ta huhu ta dace da ɗaukar abubuwa masu inganci da aminci da kuma sanya su a cikin dukkan siffofi da girma dabam-dabam. Nauyin riƙewa ya bambanta tsakanin kilogiram 10 zuwa 800. Tongli zai yi ƙarin bayani game da shi. Nau'ikan na'urar sarrafa numfashi ta huhu 1. An rarraba ta tsari: Na'urar sarrafa numfashi ta huhu a...
    Kara karantawa
  • Nasihu tara da ya kamata ku sani don magance matsalar manipulator na truss

    Nasihu tara da ya kamata ku sani don magance matsalar manipulator na truss

    A cikin tsarin amfani da na'urar sarrafa truss na yau da kullun, kuna iya fuskantar matsaloli daban-daban, waɗanda zasu iya haifar da asara mara amfani ga kamfanin. To ta yaya za a guji kuma a magance waɗannan matsalolin? A nan Tongli zai raba muku dabarun magance matsaloli. 1. Gyara matsala, gyara kurakurai Fo...
    Kara karantawa
  • Sanin kula da na'urar sarrafa truss da ya kamata ku sani

    Sanin kula da na'urar sarrafa truss da ya kamata ku sani

    Tsarin kula da na'urar sarrafa truss yana da mahimmanci don daidaitawa da maye gurbin sassan da ake tsammanin za su canza da lokaci ko amfani, wanda ake kira "daidaitaccen kulawa". Manufar ita ce a ci gaba da aikin robot a cikin t...
    Kara karantawa
  • Gabatarwar Mai Gyaran Jiki

    Gabatarwar Mai Gyaran Jiki

    Manipula na'ura ce ta atomatik wadda za ta iya kwaikwayon wasu ayyukan motsi na hannun ɗan adam don kamawa da ɗaukar abubuwa ko sarrafa kayan aiki bisa ga wani shiri da aka tsara. Ana siffanta ta da ikon yin shirye-shiryen e-e iri-iri...
    Kara karantawa