A cikin bita na zamani na sarrafawa, na'urorin sarrafawa masu taimakawa ta hanyar pneumatic nau'in kayan aiki ne na atomatik wanda ke ba da damar yin aiki mai maimaitawa da haɗari kamar sarrafawa, haɗawa da yankewa. Saboda buƙatun sarrafawa daban-daban, na'urorin sarrafawa masu taimakawa ta hanyar amfani da wutar lantarki...
Na'urar sarrafa Truss na'ura ce ta atomatik da aka gyara a cikin nau'in na'urar sarrafa truss don kwaikwayon hannun ɗan adam don yin motsi daban-daban don aiki. Tunda kayan aiki, girma, inganci da taurin kayan aikin ko kayan da za a kawo sun bambanta, kowane na'urar sarrafa truss an yi shi ne da...
Ana iya raba rarrabawar asali ta crane mai daidaita daidaito zuwa rukuni uku, na farko shine crane mai daidaita daidaito na injiniya, wanda shine nau'in crane mai daidaita daidaito mafi yawan gaske, wato, amfani da injin don tuƙa sukurori don ɗaga kaya; na biyu shine pneum...
Mai sarrafa gantry zai iya kwaikwayon hannun ɗan adam don kammala ayyuka masu wahala da yawa don cimma ayyuka daban-daban, kuma zai iya ɗaukar abubuwa masu tsayayye don yin pallet da kuma ƙirƙirar sassan layin haɗawa don ɗaukar da haɗa ayyukan. Ana iya ganin cewa kyakkyawan...
Tare da saurin ci gaban masana'antu ta atomatik, an yi amfani da lodawa da sauke truss sosai a cikin samar da masana'antu. Ganin cewa za a fuskanci matsaloli daban-daban a cikin tsarin amfani da lodawa da sauke truss na yau da kullun, wanda zai haifar da wasu asara marasa amfani ga...
Mai sarrafa kansa na iya haifar da gazawar, saboda sassan haɗin gwiwar mai sarrafa galibi ana gyara sukurori, yana iya faruwa ne saboda girgiza na dogon lokaci don samar da sukurori mai kwance; da kuma samuwar mai sarrafa yana kwance, sassan haɗin gwiwar yana fashewa...
Injina da kayan aiki na yau suna ƙara yaɗuwa, injina da kayan aiki daban-daban da aka gabatar a cikin amfani da tasirin sun bambanta, yayin da a cikin ainihin amfani kuma yana gabatar da wani daban Ta wannan hanyar, har ma don ainihin amfani da sakamako mafi kyau, don haka a cikin Amurka...
Amfani da na'urar sarrafa truss yana ƙara yaɗuwa, a cikin tsarin amfani guda ɗaya zai fuskanci wannan ko wancan matsalar, yana haifar da wasu asara marasa amfani ga kamfani, don rage yawan gazawar na'urar sarrafa truss, kusa da raba na'urar sarrafa truss b...
Mai taimakawa wajen sarrafa na'ura wani nau'in injin ne da zai iya adana ma'aikata da albarkatun kayan aiki kuma zai iya inganta ingancin masana'antar masana'antu a cikin 'yan shekarun nan. Duk da haka, ba tare da la'akari da kowace injin ba, kawai gyarawa akai-akai don tsawaita rayuwar sabis, kuma zai iya guje mini...
1. Robot ɗin zai iya ceton ma'aikata da kuma daidaita samarwa 1.1. Yi amfani da robot ɗin don ɗaukar kayayyaki, injin ƙera allura na iya zama ba tare da kulawa ba, ba tare da tsoron kowa ko barin ma'aikata ba. 1.2. Aiwatar da mutum ɗaya, tsari ɗaya (gami da yanke wa...
Ma'aunin ma'auni yana cikin injin ɗagawa, sabon abu ne, don sarari mai girma uku a cikin sarrafa kayan aiki da shigar da aikin ceton aiki na kayan aikin ƙarfafawa. Yana amfani da ƙa'idar daidaiton ƙarfi cikin hikima, wanda ke sa haɗuwa ta zama mai sauƙi...