Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Nau'i da amincin mai sarrafa iskar oxygen

Mai sarrafa iska ta hanyar huhusun dace da ɗaukar kaya da sanya su cikin inganci da aminci. Nauyin riƙewa ya bambanta tsakanin kilogiram 10 zuwa 800. Tongli zai yi ƙarin bayani game da shi.

Nau'ikan na'urar sarrafa iska ta iska

1. An rarraba ta hanyar tsari: Manipula na pneumatic galibi an yi shi ne da gidan mota, chassis, da kuma fegi. Babban injinrobot ɗin masana'antuan yi shi ne da keken daidaitawa da kuma ko dai wani ƙarfe mai tauri ko igiya mai laushi.

2. An raba shi zuwa nau'i huɗu bisa ga tushen hawa: madaidaitan ginshiƙi, motsi na tunani, gyara tsayin sama, da wayar salula mai kama da tauraro (truss) da aka dakatar da hasken rana.

3. Rarrabawa ta hanyar kayan aiki: sau da yawa an tsara shi bisa ga girman da siffar kayan da abokin ciniki ya bayar. Nau'in ƙugiya, nau'in riƙewa, nau'in ɗaurewa, nau'in hawa a ciki, nau'in ɗaurewa, nau'in ɗaurewa, nau'in juyawa mai riƙewa (juya 90° ko 180°), shaƙar iska, juyawar shaƙar ...

4. An rarraba shi bisa ga yanayin sarrafawa: aiki da hannu da sarrafawa ta atomatik.

Ana iya tabbatar da tsaron ta hanyar saita waɗannan na'urorin tsaro

1. Kula da saurin motsi. Don guje wa hannun roba daga cutar da mutane ta hanyar tashi ko faɗuwa kwatsam bayan sigina mara kyau ko wani abu da ya faru. Ƙarfin wutar lantarki mai daidaitawa na bawul ɗin taimako na hannun bionic.

2. Kariyar kwararar iska. Amfani da wani sashin bawul da kuma sashin ajiyar ruwan iska don tabbatar da cewa ƙarinrobotic na masana'antuBa a yi kuskuren jin rauni a hannu ba idan aka kashe iskar. Aikin na iya ɗaukar tsawon lokaci ɗaya zuwa biyu.

3. Kullewa don tabbatar da nasara. Yana da sauƙi ga manaja ya tsara aikin ta hanyar dogaro da na'urar dakatarwa don hana aiki.mai sarrafa pneumaticdaga juyawa da sakin. A wata ma'anar, ana iya dakatar da injin da na'urar a kowane lokaci. Ana kunna birkin ta hanyar maɓalli na turawa a kan fegi, kuma ana dakatar da droid duk lokacin da mai aiki ya buga maɓallin zaɓin. Haka kuma ana iya amfani da birkin don dakatar da robot ɗin masana'antu gaba ɗaya a ƙarshen aiki. Don hana lalacewa da gangan, duk maɓallan da ke kan mai riƙewa suna aiki lokacin da suke cikin yanayin birki.

4. Kariyar bawul ɗin rufewa. Ana amfani da na'urar ruhin na'urar don hana tsarin lalacewa ko tserewa a kowane lokaci. Na'urar ba za ta bar kadarorin ba sai dai idan abokin ciniki ya umarce ta da ta yi hakan.

5. Kariyar kaya a wurin da aka sanya. Yana dogara ne akan na'urar kulle kaya ta kai tsaye don tabbatar da cewa kayan aikin ba za su saki ba lokacin da ba a sanya kayan aikin a wurin da aka ƙayyade ba. Wannan ƙirar tana hana sakin kayan aikin saboda rashin aiki.

6. Kariyar ɗaukar kaya. Amfani da kayan aikin kulle kai tsaye na nauyi yana tabbatar da cewa an rataye kayan a tsakiyar iska kuma ba za a 'yantar da su ba ko da an danna maɓallin "saki". Idan mai aiki ya saki mai sarrafa iska da kuma anga, za su koma ga daidaiton su na asali. Idan mai amfani ya ci gaba da danna maɓallin "saki", za a kama kayan aikin kuma tsarin robot na masana'antu zai faɗi a hankali zuwa mafi ƙasƙanci matsayi da aka nufa.

7. Kariyar iyakacin kaya. Kayan aikin ba zai fitar da kaya ba lokacin da na'urar sarrafawa ta kasance a wurin da aka ƙayyade na ƙuntatawa a ƙasa, koda kuwa an danna maɓallin "kyauta", saboda ginin na'urar kulle kaya kai tsaye. A taƙaice, za a cire kayan ne kawai idan an ɗora shi a kan wani wuri mai ƙarfi.

https://www.tlmanipulator.com/pneumatic-manipulator-products/


Lokacin Saƙo: Nuwamba-02-2022