Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Mai ɗaga bututun injin tsotsa

Takaitaccen Bayani:

Mai ɗaga bututun injin tsotsar iska (vacuum tube lifter) amfani ne da ƙa'idar ɗagawa da jigilar kaya masu hana iska shiga ko kuma masu ramuka kamar kwali, jakunkuna, ganga, itace, tubalan roba da sauransu. Ana sha, ɗagawa, saukarwa da kuma sakin sa ta hanyar sarrafa lever mai sauƙi da sassauƙa don cimmawa. Yana nuna halayen ƙirar ergonomic mai sauƙi, aminci da inganci.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Injin injin injin yana da halaye masu kyau kamar haka:

1. Saurin aiki mai sauri:

Ana adana makamashin injin a cikin tank ɗin injin, kuma cikin daƙiƙa ɗaya za a iya tura shi zuwa kofin tsotsa don sha nan take; Ana iya sarrafa saurin sakin da hannu, kuma kayan aikin ba zai lalace ba ta hanyar sakin kwatsam. Ana iya raba kofin tsotsa mai saurin hauhawar farashi daga abu nan take, wanda hakan zai inganta aikin da ake yi.

2. Ƙarancin hayaniya:

Amfani da na'urar numfashi ba shi da hayaniya, kuma tasirin da ke kan mai aiki da muhallin da ke kewaye da shi ƙanƙanta ne.

3. Amfani mai aminci:

Ana fitar da shaƙar injin ta hanyar ajiyar injin famfo, sannan a sarrafa: idan wutar lantarki (ƙarfi) ta lalace, kamar gazawar wutar lantarki: har yanzu tana iya ɗaukar abin da kyau, don tabbatar da cewa akwai isasshen lokaci don ɗaukar matakai.

4. Tsaron sha:

Na'urar ɗaga bututun injin tsotsa galibi tana amfani da injin tsotsar iska ne don fitar da iskar da ke cikin kofin tsotsar iska don samar da injin tsotsar iska don jigilar kayayyaki, kayan shan iska na yau da kullun kamar gel ɗin silica, robar halitta, robar nitrile, da sauransu, ba za su bar alamun cutar a kan samfurin ba, don haka za ku iya magance buƙatar kula da kayan da kyau. Kamar faranti, gilashi da sauran kayan da ke da rauni ba tare da sarrafa lalacewa ko lodawa ba.

5. Sauƙin aiki:

Aikininjin bututun injinabu ne mai sauƙi, bisa ga kayan aiki daban-daban, ana iya sarrafa hannu ɗaya ko hannu biyu, tsotsa da saki za a iya kammala su da hannu ɗaya, wanda hakan ke rage farashin aiki na bitar sosai.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi